Kayayyaki

Brazil 3Pin Plug zuwa C13 igiyar wutar wutsiya KY-C095

Ƙididdiga don wannan abu


  • Takaddun shaida:TUV
  • Samfurin A'a:Farashin KY-C095
  • Samfurin Waya:H03VV-F
  • Ma'aunin waya:3 x0.75MM²
  • Tsawon:1000mm
  • Mai gudanarwa:Daidaitaccen madugu na jan karfe
  • Ƙimar Wutar Lantarki:250V
  • Ƙididdigar Curren:10 A
  • Jaket:PVC murfin waje
  • Launi:baki
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Factoryjpg

    Dongguan Komikaya Electronics Co., Ltd. an kafa shi a cikin 2011, ƙwararrun masana'antu da haɓaka kowane nau'in samfuran lantarki masu amfani, kuma galibi kebul na USB, HDMI, VGA.Cable Audio, Waya Harness, Motar Waya Harin, Igiyar Wutar Lantarki, Kebul Mai Retractable, Caja Wayar hannu, Adaftar Wutar Lantarki, Caja mara waya, Wayar kunne da sauransu tare da babban sabis na OEM/ODM, Mun sami ci gaba da ƙwararrun masana'antun masana'antu.mafi kyawun bincike da injiniyoyi masu haɓakawa. , Gudanar da inganci mai inganci da ƙwararrun masana'anta.

    Matsayin Samfur

    Menene sanadin zazzabin filogin wutar lantarki

    Matosai na wutar lantarki sukan yi zafi a rayuwarmu.Me yasa suke zafi?Sanannen abu ne cewa yawan lodi ko rashin mu'amala da soket na iya sa su yi zafi.Wani lokaci muna ganin cewa canza filogi da rage nauyi har yanzu ba ya aiki.

    A gaskiya ma, akwai dalilai da yawa na zazzabi, amma biyun da ke sama suna da yawa.Ga wasu dalilai masu yiwuwa na wannan.

    1. ingancin soket ba shi da kyau.Gudun jan karfe a cikin soket na baya yana riƙe da ƙarfi don yuwuwar saduwa da ita ba daidai ba, kawo soket da toshe lambar da ba a so, kayan lantarki na amfani da lokaci na dogon lokaci, soket, filogi na iya ba da zafi.Wannan yana faruwa ne saboda idan sun sayi kwasfa, suna siyan "Not Uku" akan farashi mai rahusa.Don haka, lokacin siyan kayan lantarki, bai kamata mu kasance masu kwadayin arha ba, kuma ya kamata mu sayi kwasfa na al'ada, saboda wannan yana da alaƙa da amincinmu, kada a yi watsi da su.

    2. toshe oxidation ko datti sosai.Plugs na iya yin oxidize ko zama mai kiba a kan lokaci, musamman a cikin dafa abinci ko yanayi mara kyau.Sanadin toshe da soket juriya na haɓaka yana ƙaruwa, ban da ikon ɗaukar nauyi, haifar da dumama filogi, idan ba a sarrafa shi cikin lokaci ba, zai haifar da muguwar zagayowar, lokaci mai tsawo yana da sauƙin haifar da wuta. .Dole ne a yi yashi mai tsanani kafin amfani.Ko maye gurbin soket.

    3. gidaje, gidaje na karkara da tsohon gida na birni, saboda shimfidar soket ba shi da ma'ana a cikin soket a lokaci guda, samun damar yin amfani da na'urorin lantarki masu ƙarfi iri-iri, saboda soket mai maƙasudi da tsalle-tsalle masu ƙarfi sun ƙididdige iya aiki, a iri-iri na kayan aikin gida, musamman kayan aikin lantarki masu ƙarfi a cikin maƙasudi iri ɗaya akan soket buɗe a lokaci guda soket ɗin maƙasudi iri ɗaya ba makawa zai haifar da yawa mai yawa kuma yana haifar da soket ɗin mai aiki da yawa da sakawa yana wuce gona da iriSolution: amfani da gyarawa. wurin kayan aikin gida da na'urorin lantarki masu ƙarfi (kamar TV, firiji, tanda microwave, cooker induction, kwamfuta, sitiriyo, da sauransu) bi da bi da aka haɗa zuwa kafaffen soket, igiyar wutar da aka haɗa da na'urori masu ƙarfi shima yakamata ta kasance kai tsaye daga. akwatin rarraba iyali yana kaiwa;Don wasu na'urori masu motsi da yawa, zaka iya amfani da kwasfa masu aiki da yawa, amma amfani da su da hankali.Kar a kunna na'ura fiye da ɗaya lokaci guda don tabbatar da amintaccen amfani.

    Hoto-5
    Hoto-2
    Hoto-4

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana