Samar da kai tsaye masana'anta USB-A Type C tashar jiragen ruwa GaN 65W PD Caja
BAYANI DON YARDA
Sunan samfur: GaN 65W Caja
Samfura No:PQ656P
1. KYAUTA:
Wannan samfurin samfurin masu amfani ne. Ana iya amfani da shi don ganowa da kuma cajin na'urorin Bluetooth, wayoyin hannu, Allunan da sauran samfuran lantarki na dijital.Mai canza AC zuwa DC tare da haɗin caja mai ɗaukar hoto.
1.1.Bayani
USB CHARGER / USB Adaftar SMPS ( saman tebur)
Buɗe Frame Wasu
"*”shine samar da kamfanin kuma QA dole ne ya gwada abubuwa.
2. HALAYEN SHIGA:
2.1* | Wurin shigar da wutar lantarki | Saukewa: 90VAC-264 |
2.2* | Wurin lantarki na al'ada | 100Vac - 240Vac |
2.3* | Kewayon mitar shigarwa | 47-63 Hz |
2.4* | Mitar shigar da ƙima | 50Hz/60Hz |
2.5* | Matsakaicin shigarwa na halin yanzu | 1.6Amax. a cikakken yanayin kaya |
2.6 | Ƙaddamar da halin yanzu (farawar sanyi) | 80Amax. @ 264Vac shigar |
2.7* | Inganci (Matsakaici:20V/3.25A), ≧86.0% | A 115/230Vac.Gwaji bayan minti 30 na aiki) |
2.8* | Ƙarfin mara nauyi (A 115VAC/230VAC) | Kasa da0.3W |
3.SALAMOMIN FITARWA:
3.1.*Gwajin aikin
Nau'in-C(65W) | Fitar tashar jiragen ruwa | MIN (V/A) | Standard (V/A) | MAX (V/A) | OCP (A) | Magana |
5Wutar lantarki | 4.9 | 5.0 | 5.25 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 3.0 |
| 3.2-3.9 |
| |
9Wutar lantarki | 8.55 | 9.0 | 9.45 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 3.0 |
| 3.2-3.9 |
| |
12Wutar lantarki | 11.4 | 12.0 | 12.60 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 3.0 |
| 3.2-3.9 |
| |
15Wutar lantarki | 14.25 | 15.0 | 15.75 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 3.0 |
| 3.2-3.9 |
| |
20Wutar lantarki | 19.0 | 20.0 | 21.0 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 3.25 |
| 3.3-4.2 |
| |
注: |
3.2.*Gwajin aikin
Nau'in-C(45W) | 5Wutar lantarki | 4.9 | 5.0 | 5.25 |
|
|
A halin yanzu | 0.0 | 3.0 |
| 3.2-3.9 |
| |
9Wutar lantarki | 8.55 | 9.0 | 9.45 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 3.0 |
| 3.2-3.9 |
| |
12Wutar lantarki | 11.4 | 12.0 | 12.60 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 3.0 |
| 3.2-3.9 |
| |
15Wutar lantarki | 14.25 | 15.0 | 15.75 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 3.0 |
| 3.2-3.9 |
| |
20Wutar lantarki | 19.0 | 20.0 | 21.0 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 2.25 |
| 2.3-3.0 |
3.3.*Gwajin aikin
USB-A (18W) | Fitar tashar jiragen ruwa | MIN (V/A) | Daidaitawa | MAX (V/A) | OCP (A) | Magana |
5Wutar lantarki | 4.9 | 5.0 | 5.3 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 3.0 |
| 3.2-3.9 |
| |
9Wutar lantarki | 8.55 | 9.0 | 9.45 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 2.0 |
| 3.2-3.9 |
| |
12Wutar lantarki | 11.4 | 12.0 | 12.60 |
|
| |
A halin yanzu | 0.0 | 1.5 |
| 3.2-3.9 |
3.4.*Gwajin aikin
Nau'in-C+USB-A | ||
Nau'in-C | USB-A | JAMA'A |
65W | NC | 65W |
45W | 18W | 63W |
NC | 18W | 18W |
3.5.*Gwajin aikin
fitarwa tashar jiragen ruwa | Jawabi |
*Kariyar gajeriyar kewayawa guda ɗaya tasha | Gajerun kewayawa za su shiga yanayin kariyar burp, kuma za ta murmure ta atomatik bayan gajeriyar da'irar ta ɓace. |
*Faralokacin jinkiri | 2s max a 115Vac zuwa 230Vac shigarwa & cikakken kaya |
Lokacin tashi | 40ms max a 115Vac shigarwar da max load fitarwa. |
Riƙe lokaci | a. 10ms min a cikakken kaya & shigarwar 115Vac/60Hz, kashe a mafi munin yanayi b. 20ms min a cikakken kaya & shigarwar 230Vac/50Hz, kashe a mafi munin yanayi |
Fitowar Fitowacaji/Undecaja | 10% max lokacin da wutar lantarki ta kunna/kashe |
Fitar Load da Martanin Wuta | Fitar da wutar lantarki a cikin ± 5%, matakin kaya daga 25% zuwa 50% zuwa 25%, 50% zuwa 75% zuwa 50%, R/S: 0.25A/uS Lokacin mayar da martani na wucin gadi: 200uS Dynamic martani overshoot:± 5% |
Over ƙarfin lantarki kariya | Za a kiyaye ƙarfin wutar lantarki ta IC mai matsewa na ciki |
*Jimlar fitarwa gajeriyar ikon kewayawa | Lokacin da akwai ɗan gajeren kewayawa, ƙarfin fitarwa bai wuce 5W ba kuma ba zai lalata samfurin ba. Bayan gajeriyar kewayawa ta ɓace, za ta ci gaba ta atomatik. |
3.6 Yarjejeniyar Cajin & Ganewar Hankali
USB-A (Taimako) | ■QC2.0■QC3.0 |
■BC1.2■Samsung2.0A■APPLE 2.4A | |
■Farashin FCP Farashin SCP VOOC | |
PE1.0 PE2.0 | |
AFC Wasu | |
Nau'in-C (Taimako) | QC2.0QC3.0QC4.0QC4.0+ |
PD2.0 PD ku3.0PPS | |
BC1.2Samsung2.0A APPLE 2.4A | |
Farashin FCP Farashin SCP VOOC | |
PE1.0 PE2.0 | |
■AFC Wasu | |
Jawabi:Bayani na WT01 |
3.7.*Fitowar ripple
5V fitarwa ƙarfin lantarki ripple | 250mV ku(Max) | Ana yin ma'auni ta 20MHz bandwidth oscilloscope kuma fitowar ta yi daidai da ma'aunin yumbu na 0.1uF da na'urar wutar lantarki ta 10uF. (Karƙashin yanayin shigarwar da aka ƙididdigewa da ƙimar fitarwa) |
9V fitarwa ƙarfin lantarki ripple | 200mV ku(Max) | |
12V fitarwa ƙarfin lantarki ripple | 200mV ku(Max) | |
15V fitarwa ƙarfin lantarki ripple | 200mV ku(Max) | |
20V fitarwa ƙarfin lantarki ripple | 200mV ku(Max) |
4.Muhalli Bukatun
4.1. Yanayin Aiki kumaDanshi na Dangi
0℃ku+25℃
10%RHzuwa 90%RH
4.2.Ajiya Zazzabi kumaDanshi na Dangi
-20℃ku +80℃
5%RHzuwa 95%RH non-condensing@ Tekumatakin zai zama ƙasa da mita 2,000.
4.3.Jijjiga
10 ku200Hz sharewa a akai-akai saurin 1.0G(Nisa: 3.5mm)domin0.5Hour ga kowane madaidaicin gatari X, Y, Z
4.4.* Sauke
A kusurwar da ba ta da fa'ida, tsayin digo ya kai 100cm, jefar da shi zuwa katakon katako sau 3, ana iya lanƙwasa fil ɗin kuma harsashi na iya ji rauni, amma bayyanar ba za ta iya lalacewa ta tsari ba kuma yakamata ta yi aiki akai-akai.
5.Reliability Bukatun
5.1.* Konewa
Dole ne samfurin ya sha 100% ƙonewa kafin jigilar kaya don tabbatar da inganci.
5.2. Farashin MTBF
MTBF zai kasance aƙalla sa'o'i 30,000 a 25 ℃ max da yanayin shigarwa na al'ada
6.EMI/EMS Matsayi
6.1.Matsayin EMI/EMI
Takaddun shaida | Ƙasa | Daidaitawa |
FCC | Amurka | FCC KASHI NA 15B |
CE | Turai | EN55032 EN55024 EN61000-3-2 EN61000-3-3 |
C-Tick | Ostiraliya | AS/NZS CISPR22 |
KCC | Koriya | K32/K35 |
PSE | Japan | J55032 |
CCC | China | GB17625.1 |
BSMI | Taiwan | Saukewa: CNS13438 |
6.2.Matsayin EMS/EMS
6-2-1 TS EN 61000-4-2 - Bukatar fitarwa na lantarki (ESD)
Siffar fitarwa | Yanayin Gwajin | Ma'aunin gwaji |
Fitar iska | +/-8KV | B |
Fitar lamba | +/-4KV | B |
6-2-2 TS EN 61000-4-3 Rage yiwuwar filin lantarki mai haske (rs)
Matsayin gwaji | Ma'aunin gwaji |
3V/m (rms) | B |
80-1000MHz, 80% AM(1KHz) igiyar ruwa |
6-2-3 TS EN 61000-4-4: Buƙatun rigakafin gaggawa na lantarki (fashe) buƙatun rigakafi
Haɗin kai | Matsayin gwaji | Ma'aunin gwaji |
Shigar AC | 0.5KV | A |
Shigar AC | 1KV | B |
6-2-4 TS EN 61000-4-5, Buƙatun ƙarfin haɓakawa
Ƙarfin wutar lantarki | Ma'aunin gwaji |
Yanayin gama gari +/- 2KV | A |
Yanayin Bambanci +/- 1KV |
6-2-5 TS EN 61000-4-6 Filayen mitar rediyo da aka haifar sun haifar da buƙatun rigakafi
Matsayin gwaji | Ma'aunin gwaji |
3V | B |
0.15-80 MHz, 80% AM (1KHz) |
6-2-6 Ma'aunin tantancewa
Sharuɗɗan karɓa | Ayyuka |
A | An amince da halayen aiki a cikin ƙayyadadden iyaka |
B | Ƙayyadadden lokacin ƙarancin aiki ko rashin aiki yayin gwaje-gwaje an ba da izinin. Naúrar tana sake kunna aikin da kansa bayan kammala gwaje-gwaje. |
C | An halatta rashin aiki. Za'a iya sake kunna aikin ko dai ta hanyar sake haɗawa zuwa na'urorin sadarwa ko ta hanyar sa hannun ma'aikaci. A yayin gwajin, na'urar kariya ta farko kawai aka bari ta lalace. za a iya dawo da na'urar zuwa al'ada,Bayan an maye gurbin na'urar kariya ta farko, |
7.* Ka'idojin Tsaro
7.1. Ƙarfin Dielectric (Hi-pot)
Firamare zuwa Sakandare: 3000Vac / 5max / 60 seconds |
7.2. Leakage Yanzu
0.25mAmax. a 264Vac / 50Hz |
7.3. Juriya na Insulation
50MΩ min. a firamare zuwa sakandare ƙara 500Vdc gwajin ƙarfin lantarki |
7.4.Ka'idaMatsayi
Takaddun shaida | Ƙasa | Daidaitawa |
UL / ku ETL/cETL | Amurka | Farashin UL62368-1 |
CE+BS1363 | Birtaniya | EN62368-1+ BS1363 |
CE | Turai | Farashin EN62368-1 |
SAA | Ostiraliya | AS/NZS60950-1 |
PSE | Japan | J62368 |
S-Mark | Argentina | Saukewa: IEC60950-1 |
CCC | China | GB4943 |
KC | Koriya | K60950-1 |
PSB | Singapore | Saukewa: IEC60950-1 |
BSMI | Taiwan | CNS14336-1 |
8. Daidaitawa. Zane-zane
UL/PSEtoshe 1C+1A 2 tashar jiragen ruwabangon bango (bakiGida)
kayan harsashil: ■PC juriya zazzabi120℃
□PC+ABSjuriya zazzabi95℃
lura: PC abu ya gana da buƙatun gwajin matsa lamba mai siffar zobe.
9. Zana Alamar I/O
10. Kunshin Zane
Yana jiran (Kunshin Na Musamman)