Kayayyaki

Zafafan siyar da C14 zuwa C15 wutar lantarki masana'antar china

Ƙididdiga don wannan abu

Samfura No: KY-C105

Takaddun shaida: CE ETL CCC VDE KC

Sunan samfur: Zafin siyar da C14 zuwa masana'antar wutar lantarki ta C15

Ma'aunin waya 3 × 0.75MM²

Tsawon: 1000mm

Jagora: Standard jan karfe conductor

Ƙarfin wutar lantarki: 250V

Rated A halin yanzu: 10A

Jaket: Murfin waje na PVC

Launi: baki


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin tsari na layin wutar lantarki

Tsarin igiyar wutar lantarki ba ta da wahala sosai, amma kar kawai ka gani ta cikinta daga saman. Idan kayi nazarin igiyar wutar da kyau, wasu wurare har yanzu suna buƙatar ƙwararru don fahimtar tsarin igiyar wutar lantarki.

Tsarin layin wutar lantarki ya haɗa da kwasfa na waje, kumfa na ciki da madugu. Masu gudanarwa na yau da kullun sun haɗa da jan ƙarfe da waya ta aluminum.

Kunshin waje

Kube na waje, wanda kuma aka sani da sheath na kariya, shine mafi girman kube na layin wutar lantarki. Wannan Layer na kumfa na waje yana taka rawar kare layin wutar lantarki. Kumburi na waje yana da halaye masu ƙarfi, irin su juriya mai zafi, ƙarancin zafin jiki, juriya ga tsangwama na haske na halitta, kyakkyawan aikin iska, babban rayuwar sabis, kayan kare muhalli da sauransu.

Kunshin ciki

Kube na ciki, wanda kuma aka sani da sheath, wani yanki ne na tsaka-tsaki mai mahimmanci na layin wutar lantarki. Kamar yadda sunan ya nuna, babban abin da ake amfani da suttura mai rufi shine rufi don tabbatar da wutar lantarki a kan amincin layin wutar lantarki, ta yadda ba za a sami raguwa tsakanin wayar tagulla da iska ba, kuma kayan da ke cikin rufin ya kamata ya zama taushi. don tabbatar da cewa za a iya sanya shi da kyau a cikin tsaka-tsakin tsaka-tsakin.

Wayar jan karfe

Wayar jan ƙarfe ita ce ainihin ɓangaren layin wutar lantarki. Wayar tagulla ita ce galibi mai ɗaukar wutan lantarki da na yanzu. Girman waya na jan karfe yana rinjayar ingancin layin wutar lantarki kai tsaye. Kayan igiyar wutar lantarki kuma muhimmin abu ne don kula da inganci, kuma ana la'akari da yawa da sassaucin wayar tagulla.

Kunshin ciki

Kube na ciki wani nau'in kayan abu ne wanda ke nannade kebul tsakanin shingen kariya da ainihin waya. Gabaɗaya shine filastik polyvinyl chloride ko filastik polyethylene. Hakanan akwai ƙarancin hayaki maras halogen. Yi amfani da bisa ga ka'idojin tsari, don haka insulating Layer ba zai tuntube da ruwa, iska ko wasu abubuwa, don kauce wa danshi da inji lalacewa Layer na insulating.

Ayyukan aiki na layin wutar lantarki

Ko da yake igiyar wutar lantarki kayan haɗi ce kawai don kayan aikin gida, tana taka muhimmiyar rawa wajen amfani da kayan aikin gida. Idan igiyar wutar lantarki ta lalace, duk na'urar ba za ta yi aiki ba. Ya kamata a yi amfani da Bvv2 azaman igiyar wutar lantarki × 2.5 da bvv2 × 1.5 nau'in waya. BVV shine lambar daidaitaccen lambar ƙasa, wanda shine waya mai tagulla, 2 × 2.5 da 2 × 1.5 suna wakiltar 2-core 2.5 mm2 da 2-core 1.5 mm2 bi da bi. Gabaɗaya, 2 × 2.5 babban layi da layin gangar jikin × 1.5 suna yin layin reshe na lantarki guda ɗaya da layin canzawa. Bvv2 don kwandishan iska guda ɗaya na layi na musamman × 4. Za a ba da waya ta ƙasa ta musamman.

Tsarin kera wutar lantarki

Ana samar da layukan wuta kowace rana. Layukan wutar lantarki suna buƙatar fiye da mita 100000 a rana da matosai 50000. Tare da irin waɗannan manyan bayanai, tsarin samarwa dole ne ya kasance mai ƙarfi sosai kuma balagagge. Bayan ci gaba da bincike da bincike da kuma amincewa da ƙungiyar ba da takardar shaida ta Turai VDE, ƙungiyar takaddun shaida ta CCC ta ƙasa, ƙungiyar ba da takardar shaida ta UL ta Amurka, ƙungiyar ba da takardar shaida ta BS ta Burtaniya da ƙungiyar takaddun shaida ta Ostiraliya SAA, toshe igiyar wutar lantarki ta girma. Ga taƙaitaccen gabatarwa:

1. Layin wutar lantarki tagulla da zanen waya ɗaya na aluminum

Sandunan jan ƙarfe da aluminum da aka saba amfani da su don layukan wutar lantarki za su wuce ta ɗaya ko fiye da ramukan da aka mutu na zanen ya mutu tare da na'urar zana waya a zafin daki, don rage sashin, ƙara tsayi da haɓaka ƙarfi. Zane na waya shine tsari na farko na kamfanonin waya da na USB, kuma babban ma'aunin aikin zanen waya shine fasahar daidaita gyaggyarawa.

2. Single waya annealing na wutar lantarki

Lokacin da monofilaments na jan karfe da aluminum suna zafi zuwa wani zafin jiki, ana amfani da recrystallization don inganta taurin monofilaments da rage ƙarfin monofilaments, ta yadda ya dace da bukatun wayoyi da igiyoyi don murhun madubi. Makullin aikin annealing shine kawar da iskar shaka na waya ta jan karfe

3. Stranding na jagoran layin wutar lantarki

Domin inganta sassaucin layin wutar lantarki da sauƙaƙe shimfidar na'urar, ana karkatar da core ɗin wayoyi ta hanyar wayoyi guda ɗaya. Daga yanayin stranding na madugu core, ana iya raba shi zuwa stranding na yau da kullun da na yau da kullun. Ba bisa ka'ida ba stranding aka raba zuwa daure stranding, concentric fili stranding, musamman stranding, da dai sauransu Domin rage shagaltar da yankin na madugu da kuma rage geometric girman da ikon line, da latsa hanya ne kuma soma a cikin na stranded shugaba. ta yadda za a iya canza sanannen da'irar zuwa wani da'irar da'ira, mai siffar fanka, siffar tayal da da'irar matse tam. Irin wannan madugu ana amfani da shi ne akan layin wutar lantarki.

4. Ƙimar wutar lantarki extrusion

Igiyar wutar lantarki ta filastik galibi tana ɗaukar madaidaicin rufin rufin da aka fitar. Babban buƙatun fasaha na filastik rufi extrusion sune kamar haka:

1) Bias: ƙimar son zuciya na kauri mai kauri mai kauri shine babban alamar nuna matakin extrusion. Yawancin girman tsarin samfurin da ƙimar son zuciya suna da ƙayyadaddun dokoki a cikin ƙayyadaddun bayanai.

2) Lubricity: surface na extruded insulating Layer za a lubricated kuma kada ya nuna matalauta ingancin matsaloli kamar coarseness, charring da impurities.

3) Densification: giciye sashe na extruded insulating Layer zai zama mai yawa da kuma robust, babu allura ramukan bayyane ga tsirara ido kuma babu kumfa.

5. Wutar lantarki

Don igiyar wutar lantarki mai yawan gaske, don tabbatar da matakin gyare-gyare da rage sifar wutar lantarki, gabaɗaya ana buƙatar karkatar da shi zuwa da'ira. Hanya na stranding yana kama da na madugu, saboda diamita na firam ɗin yana da girma, kuma yawancinsu sun ɗauki hanyar rashin karkatarwa. Bukatun fasaha don ƙirƙirar kebul: na farko, kawar da karkatar da kebul ɗin da ke haifar da jujjuyawar mahimmancin insulating na musamman; Na biyu shi ne don guje wa tabarbarewar abin rufe fuska.

Yawancin igiyoyi an kammala su tare da kammala wasu matakai guda biyu: daya yana cikawa, wanda ke tabbatar da zagaye da rashin daidaituwa na igiyoyi bayan kammala na USB; Ɗaya yana ɗaure don tabbatar da cewa tushen kebul ɗin bai kwance ba.

6. Kunshin ciki na layin wutar lantarki

Domin kare jigon waya da aka keɓe daga lalacewa ta hanyar sulke, ya zama dole a kula da abin rufe fuska da kyau. An kasu kashi na kariya na ciki zuwa kariyar kariya ta ciki mai extruded (keɓe hannun riga) da nade mai kariya na ciki (kushina). Kushin nannade maimakon ɗaurin bel za a gudanar da shi lokaci guda tare da tsarin samar da kebul.

7. Makaman igiyar wuta

Dage farawa a cikin layin wutar lantarki na karkashin kasa, aikin zai iya karɓar tasirin matsi mai kyau wanda ba makawa, kuma za'a iya zaɓar tsarin sulke na ƙarfe na ciki. Lokacin da aka shimfiɗa layin wutar lantarki a wurare tare da tasirin matsi mai kyau da tasirin ƙwanƙwasa (kamar ruwa, ramin tsaye ko ƙasa tare da babban digo), nau'in tsari tare da sulke na ƙarfe na ciki za a zaɓi.

8. Wurin waje na layin wutar lantarki

Sheath na waje shine ɓangaren tsarin rufin rufin layin wutar lantarki don gujewa lalata abubuwan muhalli. Babban sakamako na babban kwasfa na waje shine inganta ƙarfin injin lantarki na layin wutar lantarki, hana lalata sinadarai, danshi, nutsar da ruwa, hana konewar layin wutar lantarki da sauransu. Dangane da buƙatun daban-daban na layin wutar lantarki, filastar filastik za a fitar da shi kai tsaye ta hanyar extruder.

Nau'o'in wutar lantarki gama gari

Igiyar wutar lantarki ta roba ta gabaɗaya

1. Iyakar aikace-aikace: haɗi da layin shigarwa na ciki na wutar lantarki, hasken wuta, na'urorin lantarki, kayan aiki da kayan sadarwa tare da ƙarfin AC na 450 / 750V da ƙasa.

2. Kwance lokaci da hanya: shimfidar gida a bude, tashar mahara, shimfida rami tare da bango ko sama; Kwanciya sama na waje, kwanciya ta bututun ƙarfe ko bututun filastik, shimfiɗa kayan aikin lantarki, kayan aiki da na'urorin rediyo an gyara shimfidawa; Za a iya binne igiyar wutar lantarki mai sheashed a cikin ƙasa kai tsaye.

3. Janar bukatun: tattalin arziki da kuma dorewa, tsari mai sauƙi.

4. Bukatu na musamman:

1) Lokacin kwanciya a waje, saboda tasirin hasken rana, ruwan sama, daskarewa da sauran yanayi, ana buƙatar zama mai juriya ga yanayi, musamman tsufa na hasken rana; Bukatun juriya na sanyi a cikin wuraren sanyi mai tsanani;

2) Lokacin da ake amfani da shi, yana da sauƙi don lalacewa ko ƙonewa ta hanyar ƙarfin waje, kuma ya kamata a sanya shi ta cikin bututu idan an yi hulɗa da mai; Lokacin zaren bututu, layin wutar lantarki yana fuskantar babban tashin hankali kuma ana iya lalata shi, don haka yakamata a ɗauki matakan lubrication;

3) Don yin amfani da cikin gida na kayan lantarki, lokacin da wurin shigarwa ya kasance ƙarami, zai sami wasu sassauƙa, kuma ana buƙatar rabuwar launi na core waya mai ɓoye. Dole ne a daidaita shi tare da madaidaicin tashoshi masu haɗawa da matosai don sanya haɗin ya dace kuma abin dogaro; Don lokuta tare da buƙatun anti-electromagnetic, za a yi amfani da layukan wuta masu kariya;

4) Domin lokatai tare da babban yanayin zafin jiki, za a yi amfani da igiyar wutar lantarki mai sheashed; Aiwatar da igiyar wutar roba mai jure zafi don lokatai masu zafi na musamman.

5. Tsarin tsari

1. Gudanar da wutar lantarki: lokacin da aka yi amfani da shi don shigarwa na ciki na wutar lantarki, hasken wuta da kayan aiki na lantarki, za a fi dacewa da mahimmancin jan ƙarfe, kuma za a yi amfani da ƙananan ƙananan don masu gudanarwa tare da babban sashe; Masu gudanarwa don kafaffen shigarwa gabaɗaya suna ɗaukar tsarin madugun aji 1 ko aji 2.

2. Insulation: na halitta styrene butadiene roba, polyvinyl chloride, polyethylene da nitrile polyvinyl chloride composites ana amfani da su gaba ɗaya azaman kayan rufi; Layin wutar lantarki mai zafi yana ɗaukar PVC tare da juriya na zafin jiki na 90 ℃.

3. Sheath: akwai nau'ikan kayan kwasfa iri biyar: PVC, PVC mai jure sanyi, PVC anti ant, baƙar fata polyethylene da roba neoprene.

Baƙar fata polyethylene da neoprene masu rufin wutar lantarki yakamata a zaɓi don juriya na musamman na sanyi da shimfiɗa sama a waje.

A cikin yanayin ƙarfin waje, lalata da zafi, ana iya amfani da igiyar wutar lantarki tare da roba ko kwandon filastik.

Roba roba m igiyar wuta

1. Iyakar aikace-aikace: yafi dacewa da haɗin matsakaici da na'urorin hannu masu haske (kayan gida, kayan aikin lantarki, da dai sauransu), kayan aiki da mita da wutar lantarki; Wutar lantarki mai aiki shine AC 750V kuma ƙasa, kuma yawancinsu AC 300C ne.

2. Saboda samfurin yana buƙatar motsawa, lanƙwasa da karkatarwa akai-akai yayin amfani, ana buƙatar igiyar wutar lantarki don zama mai laushi, barga a cikin tsari, ba mai sauƙi don kink ba, kuma yana da wasu juriya na lalacewa; Za a iya binne igiyar wutar lantarki ta roba mai sheashed a cikin ƙasa kai tsaye.

3. Wayar da ke ƙasa tana ɗaukar waya mai launin rawaya da kore mai launi biyu, kuma sauran nau'ikan wayoyi a cikin layin wutar roba ba a yarda su ɗauki nau'ikan wayoyi masu launin rawaya da kore.

4. Lokacin amfani da wayar haɗin wutar lantarki na na'urorin dumama lantarki, braided roba insulated m waya ko roba insulated m waya za a yi amfani da yadda ya dace.

5. Ana buƙatar tsari mai sauƙi da haske.

6. Tsari

1) Ƙaddamar da wutar lantarki: core jan karfe, tsari mai laushi, murɗaɗɗen nau'ikan wayoyi guda ɗaya; Masu gudanar da wayoyi masu sassauƙa suna ɗaukar tsarin madugun aji na 5 ko aji 6.

2) Insulation: na halitta styrene butadiene roba, polyvinyl chloride ko taushi polyethylene roba ake amfani da gaba ɗaya kayan rufi.

3) Fitilar kebul ɗin ƙarami ne.

4) Ana saƙa Layer na kariya na waje da zaren auduga don guje wa zafi da ƙonewa.

5) Don sauƙaƙe amfani da sauƙaƙe tsarin samarwa, ana ɗaukar tsarin ma'auni guda uku, wanda zai iya adana sa'o'in samarwa da haɓaka haɓakar samarwa.

Layin wutar lantarki mai kariya

1. Abubuwan da ake buƙata na layin wutar lantarki masu kariya: asali iri ɗaya ne da buƙatun layin wutar lantarki iri ɗaya ba tare da kariya ba.

2. Saboda ya dace da buƙatun kayan aiki don garkuwa (ayyukan hana tsangwama), ana ba da shawarar gabaɗaya a yi amfani da shi a cikin tsaka-tsakin tsaka-tsakin matakan lantarki; Za a iya binne igiyar wutar lantarki ta roba mai sheashed a cikin ƙasa kai tsaye.

3. Tsarin garkuwar ya kasance yana da kyakkyawar hulɗa tare da na'urar haɗi ko ƙasa a gefe ɗaya, kuma ana buƙatar cewa ba za a sassauta Layer ɗin garkuwar ba, karye ko sauƙi ta hanyar abubuwan waje.

4. Tsari

1) Gudanar da tushen wutar lantarki: ana ba da izinin saka tin a wasu lokuta;

2) Girman ɗaukar hoto na shimfidar kariya zai dace da ma'auni ko ya dace da bukatun mai amfani; Dole ne a yi wa rufin garkuwa da lanƙwasa ko rauni tare da gwangwani na jan ƙarfe; Idan ya kamata a ƙara wani kumfa da aka fitar a wajen garkuwar, ana barin garkuwar a saƙa ko kuma a yi masa rauni da waya mai laushi mai zagaye.

3) Don hana tsangwama na ciki tsakanin cores ko nau'i-nau'i, ana iya samar da tsarin garkuwa daban don kowane lokaci na kowane cibiya (ko biyu).

Igiyar wutar lantarki ta roba gabaɗaya

1. Igiyar wutar lantarki ta roba ta gaba ɗaya tana da aikace-aikace da yawa. Ana iya yin amfani da shi a lokuta na yau da kullun na kayan aikin lantarki daban-daban waɗanda ke buƙatar haɗin wayar hannu, gami da haɗin kayan aikin wayar hannu da ake amfani da su a sassa daban-daban na masana'antu da aikin gona.

2. Dangane da girman ɓangaren giciye na igiyar wutar lantarki da kuma ikon bin ƙarfin waje na na'ura, ana iya raba shi zuwa haske, matsakaici da nauyi. Wadannan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan guda uku suna da buƙatun taushi da lanƙwasawa mai sauƙi, amma abubuwan da ake buƙata don laushin igiyar wutar lantarki ta roba mai haske suna da girma, kuma ya kamata su zama haske, ƙananan girman kuma ba za su iya ɗaukar ƙarfin injin na waje mai ƙarfi ba; Igiyar wutar roba mai matsakaicin girman tana da takamaiman sassauƙa kuma tana iya jure babban ƙarfin injina na waje; Igiyar wutar roba mai nauyi tana da ƙarfin injina.

3. Kullin wutar lantarki na roba zai zama m, m da zagaye. Yqw, YZW da YCW layukan wutar roba sun dace da amfani da filin (kamar bincike, garma na lantarki, da dai sauransu) kuma yakamata su kasance da kyakkyawan juriyar tsufa na hasken rana.

4. Tsari

1) Conductive ikon igiyar core: Copper m igiyar dam aka soma, da kuma tsarin ne taushi. Ana ba da izinin rufe takarda a saman babban sashe don inganta aikin lankwasawa.

2) Ana amfani da roba na styrene butadiene na halitta don rufewa, tare da kyakkyawan aikin tsufa.

3) Rubber na samfuran waje yana ɗaukar nau'in neoprene ko gauraye roba bisa neoprene.

Igiyar wutar lantarki ta roba

1. Yana da nau'o'in aikace-aikace da yawa kuma an fi amfani dashi don samfuran igiyar wutar lantarki don saman da kayan aiki na ƙasa a masana'antar ma'adinai, ciki har da igiyar wutar lantarki don hakar wutar lantarki, igiyar wutar lantarki don sadarwa da kayan wuta, igiyar wutar lantarki don hakar ma'adinai. da kuma sufuri, igiyar wutar lantarki don fitilar hula, da igiyar wutar lantarki don samar da wutar lantarki na tashar wayar hannu ta karkashin kasa.

2. Yanayin amfani da layin wutar lantarki na ma'adinan ma'adinai yana da matukar rikitarwa, yanayin aiki yana da matukar damuwa, iskar gas da ƙurar kwal suna tarawa, wanda ke da sauƙin haifar da fashewa, don haka bukatun aminci na layin wutar lantarki suna da yawa.

3. Samfurin yana buƙatar motsawa, lanƙwasa da karkatarwa akai-akai lokacin da ake amfani da shi, don haka ana buƙatar cewa igiyar wutar lantarki ta kasance mai laushi, barga a cikin tsari, ba sauki don kink, da dai sauransu, kuma yana da wasu juriya na lalacewa.

4. Tsari

1) Power conductor core: jan karfe core, m tsarin, karkatarwa da mahara guda waya daure: m shugaba kullum rungumi dabi'ar class 5 ko class 6 shugaba tsarin.

2) Insulation: Ana amfani da roba gabaɗaya azaman abin rufewa.

3) Fitilar kebul ɗin ƙarami ne.

4) Yawancin samfura suna ɗaukar braiding karfe, filin lantarki iri ɗaya kuma suna haɓaka nunin yanayin jijiya.

5) Akwai kube mai kauri, kuma ana yin maganin rabuwar launi a ƙarƙashin ma'adinan, ta yadda ma'aikatan ginin za su iya fahimtar matakan ƙarfin lantarki daban-daban da layin wutar roba ke amfani da shi.

igiyar wutar lantarki ta roba ta Seismic

1. Amfani da ƙasa: ƙananan diamita na waje, nauyin haske, laushi, juriya, juriya na lankwasawa, juriya na yanayi, juriya na ruwa, tsangwama, kyakkyawan aiki mai mahimmanci, sauƙin ganewa na waya mai mahimmanci da kuma dacewa da cikakken tsari.

Dole ne a keɓe mai gudanarwa tare da tsari mai laushi ko na bakin ciki na enamelled waya, za a juya maɓallin waya a cikin nau'i-nau'i kuma a raba shi cikin launi, kayan da ke da ƙananan dielectric coefficient za a yi amfani da su don rufi, kuma za a yi amfani da kayan polyurethane don sutura.

2. Aviation: maras maganadisu, juriya mai ƙarfi, ƙananan diamita na waje da nauyi mai haske.

Copper madugu

3. Don yin amfani da teku: kyakkyawan sauti mai kyau, kyakkyawan juriya na ruwa, matsakaicin iyo, zai iya yin iyo a wani zurfin karkashin ruwa, kuma yana da kyau juriya ga tashin hankali, lankwasawa da tsangwama.

Abu na musamman na watsa sauti, ƙarfafa tushen waya ko kumfa mai sulke na ciki don daidaita iya yin iyo.

Hako igiyar wutar roba

1. Layin wutar lantarki mai ganowa mai ɗaukar nauyi: diamita na waje yana da ƙananan, yawanci ƙasa da 12mm; Tsawon yana da tsayi, kuma an ba da tsayin guda ɗaya sama da 3500m; Juriya na mai da gas, juriya na ruwa na 120MPa (sau 1200 na matsa lamba na yanayi); High zafin jiki juriya: sama da 100 ℃; Anti tsangwama da tashin hankali: sama da 44kn; Sanya juriya da juriya na hydrogen sulfide; Lokacin da aka karye duk igiyoyin ƙarfe masu sulke, ba za su watse ba, in ba haka ba za su haifar da sharar gida.

1) Mai gudanarwa yana da tsari mai laushi kuma mai tinned; 2) Babban zafin jiki na polypropylene, roba na ethylene propylene ko fluoroplastics don rufi; 3) Semi gudanar abu don garkuwa; 4) High ƙarfi galvanized karfe waya don makamai; 5) Yi amfani da fasahar kere kere na musamman.

2. Perforating roba ikon line: babban rami giciye-section yanki da tashin hankali, lalacewa-resistant, vibrating kuma ba sako-sako da.

1) Tsari mai laushi na matsakaici don jagora; 2) Polypropylene, roba ethylene propylene ko wasu kayan juriya mai zafi don rufi; 3) Girman madugu, rufi da sulke daidai ne.

3. Layukan wutar lantarki na roba don filin kwal, marasa ƙarfe, ƙarfe, geothermal, binciken ruwa da binciken ruwa.

1) Ƙarfafa ginshiƙai da makamai na ciki; 2) Mai gudanarwa yana da waya mai laushi na jan karfe; 3) roba na yau da kullun don rufi; 4) Sheath neoprene roba; 5) Ƙarfe ko makamai marasa ƙarfe don lokuta na musamman; 6) Za a yi amfani da igiyar wutar lantarki ta coaxial don igiyar wutar lantarki ta ruwa; 7) Cikakken mai ganowa zai kasance yana da ayyukan wutar lantarki, sadarwa da sauransu.

4. Layin wutar lantarki na roba na famfo mai jujjuyawa: diamita na waje na bututun mai karami ne, kuma ana buƙatar girman layin wutar lantarki ya zama ƙarami; Tare da haɓakar zurfin rijiyar da babban iko, ana buƙatar rufewa don tsayayya da babban zafin jiki, babban ƙarfin lantarki da tsarin barga; Kyakkyawan aikin lantarki, kyakkyawan aikin rufewa da ƙarancin yatsa; Rayuwar sabis mai tsayi, tsayayyen tsari da sake amfani da su; Good inji Properties.

1) Don ƙanana da matsakaitan bututun mai, za a yi amfani da layukan wutar lantarki mai lebur don tabbatar da ƙananan girman gaba ɗaya; Ƙaƙƙarfan madugu tare da babban ɓangaren giciye: madaidaicin madubi da igiyar wutar lantarki ta roba; 2.) polyimide fluorine 46 sintered waya tare da ethylene propylene rufi don jagorancin igiyar wutar lantarki ta roba; Ethylene propylene da giciye polyethylene rufi mai jurewa zafi don layin wutar lantarki na roba; 3) Oil resistant neoprene, chlorosulfonated polyethylene da sauran man fetur da kuma high zafin jiki resistant kayan, gubar kwasfa, da dai sauransu ga kwasfa; 4) Yi amfani da sulke masu shiga tsakani; 5) Tsarin tabbatar da halogen, tare da kumfa mai tabbatar da halogen da aka ƙara a cikin sulke.

Igiyar wutar lantarki ta roba

1. Za a rataye igiyar wutar roba kyauta kuma ba a karkace ba kafin amfani. Ƙarfafa ƙarfin wutar lantarki na roba za a gyara shi kuma ya ɗauki tashin hankali a lokaci guda;

2. Za a shimfida layukan wutar lantarki da yawa a cikin layuka. A lokacin aiki, layin wutar lantarki yana motsawa sama da ƙasa tare da lif, motsi da lanƙwasa akai-akai, yana buƙatar laushi da kyakkyawan aikin lanƙwasa;

3. Ana shimfida layukan wutar roba a tsaye, suna buƙatar takamaiman ƙarfin ƙarfi;

4. Idan akwai tabo mai a cikin yanayin aiki, ana buƙatar don hana wuta, kuma ana buƙatar igiyar wutar lantarki kada ta jinkirta konewa;

5. Ana buƙatar ƙananan diamita na waje da nauyin nauyi.

6. Tsari

1) An karɓi gunkin waya ɗaya na jan karfe 0.2mm, kuma an nannade rufin da madugu tare da keɓewa. Lokacin da aka kafa kebul ɗin, an karkatar da shi a cikin wannan hanya don ƙara ƙarfin aiki da lanƙwasawa na layin wutar roba;

2) Rubber ikon igiyar ƙarfafa core an ƙara a cikin roba ikon igiyar don ɗaukar inji tashin hankali. Ana yin ginshiƙi mai ƙarfafawa da igiya nailan, igiyar waya ta ƙarfe da sauran kayan don ƙara ƙarfin ƙarfin igiyar wutar roba;

3) Igiyar wutar roba ta YTF tana ɗaukar kwasfa da aka yi da neoprene don inganta juriyar yanayi da rashin jinkirin igiyar wutar roba.

Igiyar wutar roba don siginar sarrafawa

1. Tun da aka yi amfani da igiyar wutar lantarki ta siginar sarrafawa don sarrafa tsarin ma'auni, ana buƙatar cewa igiyar wutar lantarki ta yi aiki lafiya da aminci;

2. Gabaɗaya yana ƙayyadaddun shimfidawa, amma ana haɗa layin wutar roba tare da kayan aiki

Ana buƙatar ya zama mai laushi kuma yana iya jure wa lankwasa da yawa ba tare da karaya ba;

3. Wutar lantarki mai aiki shine 380V da ƙasa, kuma ƙarfin wutar lantarki na layin wutar lantarki na siginar ya ragu;

4. Aiki halin yanzu na sigina roba ikon line ne kullum a kasa 4a. Lokacin da aka yi amfani da layin wutar lantarki mai sarrafawa a matsayin babban kayan aiki na kayan aiki, halin yanzu yana da girma kadan, don haka za'a iya zaɓar sashin bisa ga raguwar ƙarfin lantarki na layi da kaddarorin inji.

5. Tsari

1) Mai gudanarwa yana ɗaukar mahimmancin jan ƙarfe, kuma ƙayyadaddun shimfidawa yana ɗaukar tsari guda ɗaya, kuma ana ƙara ƙirar 7 a waje; Wayar hannu tana ɗaukar nau'in nau'in 5 mai sassauƙa tsarin jagora don saduwa da sassauci da juriya; 2) The rufi yafi rungumi polyethylene, polyvinyl chloride, halitta styrene butadiene roba da sauran rufi; 3) Za a samar da core waya mai ɓoye a cikin kebul a baya don sanya tsarin ya zama mafi kwanciyar hankali; Don igiyar wutar lantarki ta roba na filin, ana amfani da igiyar nailan don cika kebul don ƙara ƙarfin ƙarfin ƙarfi, yayin da kebul ɗin a cikin wannan hanya zai iya ƙara haɓaka; 4) Sheath: PVC, neoprene da nitrile PVC composites ana amfani da su.

Layin wutar lantarki mai ƙarfi na DC

1. Zhihan babban layin wutar lantarki na roba yana da nau'ikan aikace-aikace da yawa kuma ana amfani da shi a cikin sabbin kayan fasaha a masana'antu daban-daban, kamar injin X-ray, sarrafa katako na lantarki, tanderun bam na lantarki, bindigar lantarki, zanen lantarki, da sauransu. gabaɗaya, ƙarfin irin waɗannan samfuran yana da girma, don haka filament ɗin da ke gudana ta layin wutar roba shima babba ne, har zuwa dubun AMPS; Ƙarfin wutar lantarki daga 10kV zuwa 200kV;

2. Layukan wutar roba galibi suna gyarawa kuma gabaɗaya ba sa hulɗa da mutane kai tsaye;

3. Layin wutar lantarki na roba yana da ƙarfin watsawa mai girma, don haka za a yi la'akari da dukiyar thermal na layin wutar lantarki da kuma izinin aiki na zafin wutar lantarki na roba;

4. Wasu na'urori suna amfani da matsakaita mitar fitarwa na ɗan gajeren lokaci da igiyar wutar roba

Dole ne ya yi tsayayya da sau 2.5-4 na ƙarfin lantarki, don haka isasshen ƙarfin lantarki ya kamata a yi la'akari;

5. Tun da ba a daidaita kowane nau'in kayan aiki ba kuma ba a daidaita su ba, ƙarfin aiki tsakanin filaments da tsakanin filament core da grid core na nau'in kayan aiki iri ɗaya sun bambanta, don haka ya kamata a zaba su daban.

6. Tsari

1) Gudanar da igiyar wutar lantarki: ginshiƙi na igiyar gabaɗaya ita ce cores 3, kuma akwai maƙallan 4 ko 5; 2) 3-core roba ikon igiyar kullum yana da biyu filament dumama muryoyin da daya iko core; Mai gudanarwa da garkuwa suna ɗaukar DC babban ƙarfin lantarki; 3) Akwai nau'i biyu na layin wutar lantarki na 3-core: ɗayan yana kama da layin wutar lantarki x, wanda ke ɗaukar rufin tsagawar lokaci sannan kuma ya nannade Layer na semi-conductive da babban ƙarfin lantarki; Ɗayan shine ɗaukar maɓallin sarrafawa a matsayin mai gudanarwa na tsakiya, matsi da nannade rufin, karkatar da filament guda biyu a hankali, sa'an nan kuma a matse da kunsa Layer na semi-conductive da babban rufin rufin wutar lantarki; High ƙarfin lantarki rufi Layer: matsakaicin filin DC ƙarfi na halitta styrene butadiene roba ne 27KV / mm, da kuma na ethylene propylene rufi ne 35kV / mm; 4) Layer garkuwar waje: 0.15-0.20mm tinned tagulla waya ana amfani dashi don yin saƙa, kuma yawan saƙar bai gaza 65% ba; Ko kuma nannade da bel na karfe; 5) An fitar da kwasfa tare da ƙarin PVC mai laushi ko nitrile PVC.

Karkataccen igiyar wutar lantarki

Don karkatattun nau'i-nau'i, masu amfani sun fi damuwa da alamomi da yawa don siffanta aikin sa. Wadannan fihirisa sun haɗa da attenuation, kusa da ƙarshen crosstalk, halayen impedance, ƙarfin rarraba, juriya na DC, da dai sauransu.

(1) Rushewa

Attenuation shine ma'auni na asarar sigina tare da hanyar haɗin gwiwa. Attenuation yana da alaƙa da tsayin kebul. Tare da haɓaka tsayin, ƙaddamarwar siginar kuma yana ƙaruwa. An bayyana attenuation a cikin "DB" a matsayin rabon ƙarfin siginar daga tushen watsawa zuwa ƙarshen karɓa. Tun da attenuation ya bambanta da mita, za a auna attenuation a duk mitoci a cikin kewayon aikace-aikace.

(2) Kusa da ƙarshen magana

Crosstalk ya kasu kashi na kusa da ƙarshen crosstalk da kuma nesa mai nisa (FEXT). Mai gwadawa yana auna gaba. Saboda asarar layi, tasirin ƙimar FEXT kaɗan ne. Kusa da ƙarshen crosstalk (na gaba) hasara yana auna siginar haɗakarwa daga layi biyu zuwa wani a cikin hanyar haɗin UTP. Don hanyoyin haɗin UTP, na gaba shine maɓalli mai mahimmanci, wanda kuma shine mafi wahalar auna daidai. Tare da haɓaka mitar sigina, wahalar aunawa zai ƙaru. Na gaba baya wakiltar ƙiman giciye da aka samar a ƙarshen ƙarshen ƙarshen, kawai yana wakiltar ƙimar giciye da aka auna a ƙarshen ƙarshen kusa. Wannan ƙimar za ta bambanta da tsawon kebul ɗin. Da tsayin kebul ɗin, ƙaramar ƙimar ta zama. A lokaci guda kuma, siginar da ke ƙarshen watsawa shima za a rage shi, kuma za a rage yawan magana zuwa wasu nau'ikan layi ɗaya. Gwaje-gwaje sun nuna cewa kawai na gaba da aka auna tsakanin mita 40 ya fi gaske. Idan ɗayan ƙarshen ya kasance soket ɗin bayanai fiye da 40m nesa, zai samar da wani takamaiman matakin crosstalk, amma mai gwadawa ba zai iya auna wannan ƙimar ba. Saboda haka, yana da kyau a ɗauki ma'auni na gaba a duka ƙarshen ƙarshen. Mai gwadawa yana sanye da kayan aiki masu dacewa, ta yadda za a iya auna ƙimar gaba a ƙarshen duka a ɗaya ƙarshen haɗin.

(3) juriya na DC

Tsb67 bashi da wannan siga. Juriya na madauki na DC yana cinye ɓangaren siginar kuma ya canza shi zuwa zafi. Yana nufin jimlar juriyar wayoyi biyu. Juriya na DC na 11801 murɗaɗɗen biyu ba zai fi 19.2 ohms ba. Bambanci tsakanin kowane nau'in biyu bai kamata ya zama babba (kasa da 0.1 Ohm), in ba haka ba yana nuna alamar mara kyau, kuma dole ne a bincika wurin haɗin.

(4) Halayen tauyewa

Daban-daban daga madauki na DC juriya, halayen halayen halayen sun haɗa da juriya, inductive impedance da capacitive impedance tare da mita 1 ~ 100MHz. Yana da alaƙa da nisa tsakanin wayoyi biyu da aikin lantarki na insulators. Daban-daban igiyoyi suna da mabanbanta halayen halayen, yayin da murɗaɗɗen igiyoyi biyu suna da 100 ohms, 120 ohms da 150 ohms.

(5) Rarraba ma'anar magana (ACR)

A wasu jeri na mitar, madaidaicin alakar tsakanin magana da attenuation wani muhimmin ma'auni ne don nuna aikin kebul. ACR wani lokaci ana bayyana shi ta hanyar sigina-zuwa-amo rabo (SNR), wanda aka ƙididdige shi da bambanci tsakanin mafi munin attenuation da ƙimar ta gaba. Ƙimar ACR mafi girma tana nuna ƙarfin hana tsangwama. Tsarin gabaɗaya yana buƙatar aƙalla 10 dB.

(6) Halayen kebul

An kwatanta ingancin tashar sadarwa ta hanyar halayen kebul. SNR ma'auni ne na ƙarfin siginar bayanai lokacin la'akari da siginar tsangwama. Idan SNR yayi ƙasa da ƙasa, mai karɓar ba zai iya bambanta siginar bayanai da siginar amo lokacin da aka karɓi siginar bayanai ba, yana haifar da kuskuren bayanai. Don haka, don iyakance kuskuren bayanai zuwa takamaiman kewayon, dole ne a ayyana mafi ƙarancin karɓa na SNR.

Hanyar gano wutar lantarki

1. Dubi ingancin takardar shaidar kayan aikin gida

Idan ingancin kayan aikin gida ya dace, yakamata a gwada ingancin igiyar wutar lantarki na kayan aikin gida, kuma ba za a sami babbar matsala ba.

2. Duba sashin waya

Sashin giciye na waya da saman ginshiƙi na jan ƙarfe ko aluminium core na samfur ya kamata su kasance da haske na ƙarfe. Baƙar jan ƙarfe ko farin aluminium a saman yana nuna cewa an sanya shi oxidized kuma samfurin da bai cancanta ba.

3. Dubi bayyanar wutar lantarki

Rubutun ƙwanƙwasa (kwafi) na samfuran da suka cancanta yana da taushi, mai tauri da sassauƙa, kuma saman saman yana da ɗanɗano, santsi, ba tare da ƙazanta ba, kuma yana da mai sheki mai sheki. Don samfuran da aka ƙera tare da kayan rufewa na yau da kullun, rufin rufin yana jin bayyananne, gaggautsa kuma mara ductile.

4. Dubi ainihin igiyar wutar lantarki

Jigon waya da aka samar daga albarkatun tagulla tsantsa kuma an sanya shi da tsattsauran zanen waya, annealing da stranding dole ne ya kasance yana da haske, daɗaɗɗen wuri, babu burar, maƙarƙashiya mai laushi, taushi, ductile kuma ba sauƙin karyewa ba.

5. Dubi tsawon igiyar wutar lantarki

Tsawon igiyar wutar lantarki da na'urorin lantarki daban-daban ke buƙata ya bambanta. Masu kayan adon sun fi sanin tsawon ingantacciyar igiyar wutar lantarki kafin siyan, ta yadda za su iya sani sosai yayin siyan kayan lantarki.

Domin tabbatar da amfani na yau da kullun da amincin rayuwa na kayan gida, masu kayan ado dole ne su kula da zaɓin igiyar wutar lantarki kuma a hankali bincika ingancinta yayin siyan kayan gida. Idan ingancin wutar lantarki bai cancanta ba, yana da kyau kada ku sayi wannan kayan aikin gida, don kada su kawo matsala ga kansu.

Nau'in toshe igiyar wutar lantarki

Akwai nau'ikan matosai guda huɗu da aka fi amfani da su

1. Turawa toshe

① Turawa toshe: kuma aka sani da Faransa misali toshe, kuma aka sani da bututu

Filogi yana da mai ba da kaya da ƙayyadaddun bayanai da ƙirar mai kaya, kamar ke-006 yx-002, da takaddun shaida na ƙasashe daban-daban: (d (Denmark); N (Norway); S (S (Sweden); VDE (Jamus) ; Fi (Finland); IMQ (Italy);

Saukewa: n/1225

② Lambar gano layin wuta: h05vv □ □ f 3G 0.75mm2:

H: mm2 ganewa

05: yana nuna juriyar ƙarfin wutar lantarki na layin wutar lantarki (03 ∶ 300V 05 ∶ 500V)

VV: core rufi Layer a kan gaban V surface, da raya V wakiltar sheath rufi Layer na wutar lantarki. Misali, VV yana wakilta ta RR a matsayin rufin rufin roba, alal misali, VV yana wakilta ta n azaman neoprene;

□: gaban "□" yana da lamba ta musamman, kuma na baya "□" yana nuna layi mai faɗi. Alal misali, ƙara H2 yana nuna layin layi mai layi biyu;

F: Yana nuna cewa layin layi ne mai laushi

3: Yana nuna adadin maƙallan ciki

G: Yana nuna ƙasa

0.75ma: yana nuna madaidaicin yanki na layin wutar lantarki

③ PVC: abu yana nufin kayan da aka ƙarfafa Layer Layer. Babban juriya na zafin jiki yana ƙasa da 80 ℃, kuma PVC mai laushi yana da taurin 78 ° 55 °. Mafi girman lambar, mafi girman juriya na zafin jiki, mafi girman juriya na zafin jiki shine. Wayar roba tana da juriya mai zafi kuma tana iya jurewa ƙasa da 200 ℃. Ana amfani da waya mai laushi iri ɗaya (PVC).

2. Shiga Turanci

① British toshe: 240V 50Hz, jure irin ƙarfin lantarki 3750V 3S 0.5mA, fiusi (3a 5A 10A 13a) → fuse, size bukatun: jimlar tsawon 25-26.2mm, tsakiyar diamita 4.7-6.3mm, karfe hula diamita a duka iyakar-6.525. mm (alamar siliki BS1362);

② Waya na ciki na filogi (buɗe BS plug ɗin ku fuskanci kanku. Gefen dama shine fuse L waya (wuta). ).

③ Gane igiyar wutar lantarki iri ɗaya ce da ta filogin Turai.

3. Amurka

① Amurka toshe: 120V 50 / 60Hz ya kasu kashi biyu core waya, uku core waya, polarity da non polarity. Tushen wutar lantarki na jan ƙarfe zuwa Amurka dole ne ya kasance yana da kus ɗin filogi;

Layin da aka buga ta waya mai mahimmanci guda biyu yana nuna waya mai rai; Wayar da aka haɗa tare da babban filogi na polarity ba waya ba ce, kuma waya mai haɗawa tare da ƙaramin fil ita ce waya mai rai (concave da convex saman layin wutar lantarki ba shi da sifili, kuma layin zagaye na layi shine waya mai rai);

② Akwai nau'ikan waya guda biyu: nispt-2 insulation biyu-Layer, XTV da SPT rufin Layer guda ɗaya.

Nispt-2: nispt yana nufin rufin rufin biyu-Layer, - 2 saman rufin mahimmanci biyu da kuma rufin waje;

XTV da SPT: Layer rufin rufi guda ɗaya, -2 farfajiyar waya mai mahimmanci guda biyu (jikin waya tare da tsagi, rufin waje wanda aka nannade kai tsaye tare da madubi na jan karfe);

Spt-3: rufin rufin guda ɗaya tare da waya ta ƙasa, - 3 yana nufin waya mai mahimmanci guda uku (jikin waya tare da tsagi, waya ta ƙasa a tsakiya shine rufin Layer biyu);

SPT da nispt ba su da layi, kuma SVT waya ce mai zagaye tare da rufin Layer biyu. Core insulation da kuma waje rufi

③ Matosai na Amurka gabaɗaya suna amfani da lambar takaddun shaida, kuma babu tsarin UL kai tsaye akan filogi. Misali, e233157 da e236618 ana buga su akan murfin waje na waya.

④ Filogi na Amurka ya bambanta da na USB plug na Turai:

"H" ke wakilta ta hanyar haɗin gwiwar Turai;

Layi nawa ake amfani da su a cikin dokokin Amurka? Misali: 2 × 1.31mm2(16AWG),2 × 0.824mm2 (18awg): VW-1 (ko HPN) 60 ℃ (ko 105 ℃) 300vmm2;

1.31 ko 0.824 mm2: ƙetare yanki na cibiyar waya;

16awg: yana nufin ɓangaren giciye na waya core mutu, wanda yake daidai da mm2;

VW-1 ko HPN: VW-1 shine PVC, mm2 neoprene;

60 ℃ ko 150 ℃ ne zafin jiki juriya na wutar lantarki;

300V: ƙarfin jurewar wutar lantarki na layin wutar lantarki ya bambanta da na Code na Turai (lambar Turai tana wakiltar 03 ko 05).

4. Jafananci toshe: PSE, jet

VFF 2*0.75mm2 -F-

① VFF: V yana nuna cewa kayan waya shine PVC; FF wani Layer ne mai rufe fuska guda ɗaya tare da jikin waya mai tsagi;

② Vctfk: VC surface waya abu: PVC; Tfk ne mai rufin rufin rufin rufin rufin rufin bias waya, rufin rufin waje da waya mai mahimmanci na jan karfe;

③ VCTF: VC yana nuna cewa kayan waya shine PVC; TF zagaye waya ce mai rufi biyu;

④ Akwai nau'ikan wutar lantarki iri biyu: ɗaya shine 3 × 0.75mm2, 2 don ɗayan × 0.75mm2.

uku × 0.75mm2: 3 yana nufin waya mai mahimmanci guda uku; 0.75mm2 yana nufin yankin giciye na cibiyar waya;

⑤ F: kayan layi mai laushi;

⑥ Jafananci toshe uku core waya toshe kawai mm2 waya aka kulle kai tsaye a kan soket (kyakkyawan aminci aiki da kuma saukaka).

5. Ƙididdigar halin yanzu na kayan aikin ya yi daidai da ɓangaren yanki na waya mai laushi da aka yi amfani da shi:

① Don na'urori masu girma fiye da 0.2 kuma ƙasa da ko daidai da 3a, yanki na yanki na waya mai sassauci zai zama 0.5 da 0.75mm2

② Don na'urorin da suka fi girma fiye da 3a kuma ƙasa da ko daidai da 6a, yankin giciye na igiya mai sassauƙa zai zama 0.75 da 1.0mm2

③ Yankin yanki na igiya mai sassauƙa da aka yi amfani da ita ga na'urori masu diamita fiye da 6a kuma ƙasa da ko daidai da 10A: 1.0 da 1.5mm2

④ Ketare yanki na igiya mai sassauƙa fiye da 10a kuma ƙasa da ko daidai da mm2: 1.5 da 2.5mm2

⑤ Don kayan aikin da suka fi girma fiye da 16a kuma ƙasa da ko daidai da 25A, yanki na yanki na igiya mai sassauƙa zai zama 2.5 da 4.0mm2

⑥ Don na'urorin da suka fi girma fiye da 25a da ƙasa da 32a, yanki na yanki na igiya mai sassauƙa zai zama 4.0 da 6.0mm2

⑦ Mm2 yanki mafi girma fiye da 32a kuma ƙasa da ko daidai da 40A: 6.0 da 10.0mm2

⑧ Don na'urorin da suka fi girma fiye da 40A kuma ƙasa da ko daidai da 63A, yanki na yanki na igiya mai sassauƙa zai zama 10.0 da 16.0mm2

6. Abin da girman igiyar wutar lantarki da ake amfani da na'urorin tare da wani taro na fiye da kg

Za a yi amfani da igiyar wutar lantarki ta H03 don na'urorin lantarki (na'urori) a ƙasa da 3kg;

Lura: igiyar wutar lantarki mai taushi (f) ba za ta taɓa haɗuwa da na'urori masu kaifi ko kaifi ba. Ba za a ƙarfafa mai gudanar da igiyar wuta mai laushi (f) ta hanyar walda (duba, tin) a wurin da yake ɗaukar lamba ko matsi na haɗin gwiwa. "mai sauƙin faɗuwa" dole ne ya wuce gudun ba da sanda na 40-60n kuma ba zai iya faɗuwa ba.

7, Zazzabi Yunƙurin gwajin da inji ƙarfin gwajin ikon line

① Polyvinyl chloride (PVC) waya da roba waya: taru a kan kayan lantarki, da bifurcation na dumi bude gwajin ikon line ba zai wuce 50K (75 ℃);

② Gwajin igiyar wutar lantarki: (daidaitaccen igiyar igiyar wutar lantarki)

Nau'in farko: don jagoran da za a lanƙwasa yayin aiki na al'ada, ƙara nauyin 2kg zuwa layin wutar lantarki kuma kunna shi sau 20000 a tsaye (45 ° na bangarorin biyu na layin). Dole ne a kunna jikin layin wutar lantarki da filogi ba tare da rashin daidaituwa ba (yawanci: sau 60 a cikin minti 1);

Nau'i na biyu: sanya nauyin 2kg 180 ° zuwa layin wutar lantarki na tsawon sau 200 don jagoran da aka lanƙwasa yayin kulawar mai amfani (mai gudanarwa wanda ba za a lanƙwasa ba yayin aiki na yau da kullun), kuma babu rashin daidaituwa (mitar shine sau 6 a cikin 1). minti).

Siffofin fasaha na layin wutar lantarki

fasaha misali

Ana yin zaɓin igiyar wutar lantarki bisa ga wasu ƙa'idodi. Abin da ake kira "ba zai iya kasa samar da babi ba". Tunani ba a ƙirƙira shi daga siraran iska ba, haka kuma igiyar wutar lantarki. Hakanan ana aiwatar da inganci, bayyanar da sauran buƙatun da suka dace daidai da tanadin takaddun shaida na igiya. Ka'idodin masana'anta na igiyar wutar lantarki sune kamar haka:

(1) Dangane da lambar fasaha don ƙirar tsarin wutar lantarki (sdj161-85) da Ma'aikatar ta bayar

Dangane da buƙatun zaɓin sashin watsa wutar lantarki, an zaɓi sashin jagora na layin watsa wutar lantarki na DC;

(2) Lambar fasaha don ƙira na 110 ~ 500kV layin watsawa na sama (DL / t5092-1999);

(3) Jagororin fasaha don babban ƙarfin wutar lantarki na layin watsa sama na DC (dl436-2005).

Ma'anar waya da kebul ƙayyadaddun bayanai da samfura

RV: jan ƙarfe vinyl chloride mai haɗin kebul (waya).

AVR: tinned jan karfe core polyethylene makaran lebur dangane m na USB (waya).

RVB: jan karfe core PVC lebur haɗa waya.

RVs: Tagulla core PVC strands connected waya.

RVV: jan karfe core PVC mai rufi PVC sheathed zagaye a haɗa m na USB.

Arvv: tinned jan karfe core PVC rufi PVC sheathed lebur dangane m na USB.

Rvvb: jan karfe core PVC makaran PVC sheathed lebur dangane m na USB.

RV - 105: jan karfe core zafi resistant 105. C PVC makaran PVC makaran a haɗa m na USB.

AF - 205afs - 250afp - 250: Silver Plated polyvinyl chloride fluoroplastic rufi, high zafin jiki juriya - 60. C ~ 250. C haša m na USB.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana